Sat 20 Apr 2024 04:39:00

Author Topic: หาร้านเปลี่ยนคิ้วกระจกหน้า  (Read 8290 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline arter

• Newbie
  • *
    • View Profile
รถผมคิ้วกระจกหน้ามันหลุดครับ เวลาฝนตกหนักๆจะมีนำ้ซึม
เลยคิดจะเปลี่ยน อีกทั้งมันกรอบหลุดหมดแล้ว เอา ซีรีโครน
ทาไว้อยู่ เลยอยากให้พี่ๆเเนะนำร้านที่รับเปลียนอะครับ
คิ้วไปเบิก ย.แสง มาแล้วแต่ยังหาร้านเปลี่ยนไม่ได้ครับ

Offline Toon

• Newbie
  • *
รถผมคิ้วกระจกหน้ามันหลุดครับ เวลาฝนตกหนักๆจะมีนำ้ซึม
เลยคิดจะเปลี่ยน อีกทั้งมันกรอบหลุดหมดแล้ว เอา ซีรีโครน
ทาไว้อยู่ เลยอยากให้พี่ๆเเนะนำร้านที่รับเปลียนอะครับ
คิ้วไปเบิก ย.แสง มาแล้วแต่ยังหาร้านเปลี่ยนไม่ได้ครับ

ถ้าน้ำซึม ต้องยกกระจกมาออกมา แล้วใส่ใหม่คับ  ส่วนคิ้วก็ให้ร้านกะจกใส่ให้เลยคับ 
ปล  เบิกคิ้วหน้ามาเท่าไรอ่ะคับ

Offline arter

• Newbie
  • *
พอจะมีร้านแนะนำไหมครับ ข้างละ2005ลด10%ครับนำ้ตาแถบไหล
แถวรามอินทรา_ มินบุรีจะดีมากครับ

Offline anuwat

• DME Member
  • *
  • วัฒน์ #DME 290#

กลาสเทค รามอินทรา

http://www.glasstech.co.th