Fri 19 Apr 2024 21:06:45

Author Topic: แนะนำร้านจูนแก๊ส ยี่ห้อ sec แถวรามอินทราหน่อยครับ  (Read 48870 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline adinaleen

• Newbie
  • *
    • View Profile
พอดีซื้อรถมาครับ ติดแก๊สหัวฉีด เจ้าของเก่าบอก ของsec  เจ้าของเก่าให้สายมาด้วย แต่หาร้านจูนไม่ได้เลย ร้านแถวบ้านบอกไม่มีโปรแกรม

แนะนำทีครับ บ้านผมอยู่แถวรามอินทรา-มีนบุรี แนะนำร้านใกล้ๆที

อาการตอนนี้คือ เดินเบาสดุดเบาๆ มีตดเบาๆบางที มีกลิ่นแก๊สถังเดินเบา และรอบสูง  แต่ใช้น้ำมันเดินเรียบปกติ

*ผมเปลี่ยนหัวเทียนแล้ว ตั้งวาวแล้ว คอยเช็คแล้ว ล้างปีกผีเสื้อแล้ว เหลือจูนแก๊สครับ หาร้านใกล้บ้านไม่ได้เลย เจ้าของเก่าเค้าแนะนำร้าน แถวนนท์ ผมไม่ค่อยสะดวกไป

Offline KaoFern

• DME Member
  • *
มานครปฐมได้นะ sec จูนได้สบายครับ
เก่า DME :065
Line: nakhonpathomgas

Offline Pondsirima

• Newbie
  • *
ร้านนี้บริการดีมากเลย ไปหลายครั้งแล้วประทับใจมาก

สมัคร sbobet
« Last Edit: Tue 26 Feb 2019 09:49:31 by Pondsirima »