Wed 24 Apr 2024 04:38:24

Author Topic: !!! ก่อนตั้งคำถาม กรุณาอ่านให้ชัดเจนก่อนครับ !!!  (Read 87982 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Frankenstyle

• DME Administrator
  • *
    • View Profile
ตัวอย่างครับ
ใช้
1.Accord 90
2.เปลี่ยนเครื่องแล้วจาก F20A คาร์บู เป็น F22B
3.เกียร์ Auto
4.ใช้แก๊ส LPG ระบบดูด ยี่ห้อ ATTIKER SUPER
5.ขนาดแม็ก 15 นิ้ว ขนาดยาง 205/60/R15 ยี่ห้อ NITTO
อาจจะจะบอกรายะเอียดที่เกี่ยวกับคำถามให้ได้มากที่สุดนะครับ

และขอความร่วมมือ สมาชิกที่ Reply กระทู้ในห้องสอบถาม งดการแทรก Link หรือโพสข้อความที่เกี่ยวข้องกับการทำธุรกิจ ซื้อขายทุกประเภท

หากสมาชิกท่านใดที่สนใจในข้อมูลของท่านเจ้าของกระทู้ ให้เป็นไปในลักษณะการสอบถามเป็นการส่วนตัวหรือส่งข้อความทาง PM เท่านั้น

กระทู้ที่ตั้งขึ้นโดยไม่ถูกต้องตามหลักกติกา จะถูกลบทันที เราจะถือว่าท่านไม่ได้เข้ามาอ่านในกระทู้นี้เพื่อทำความเข้าใจก่อนตั้งคำถาม ครับ
AOU DME 066
The following users thanked this post: yuths