Fri 29 Mar 2024 05:36:32

Author Topic: สอบถามเกี่ยวกับไฟหน้าLED  (Read 12896 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Doraemon

• DME Member
  • *
  • Love You So Much Dorajan
    • View Profile
มีท่านใดเคยเปลี่ยนไฟหน้าเป็นไฟLEDบ้างไหมครับ
ผมมีเรื่องอยากจะสอบถาม2ข้อครับ
1.ใส่แล้วสว่างกว่าเดิมไหมครับ
2.ใส่แล้วแสงแยงตาเพื่อนร่วมทางไหมครับ.

ผมอยากจะเปลี่ยนไฟเพราะไฟเดิมไม่สว่าง เลยอยากจะรู้ว่ามีวิธีไหนบ้างไหมครับ
DME 115

Offline Dino_inthavong

• Jr. Member
  • **
มีท่านใดเคยเปลี่ยนไฟหน้าเป็นไฟLEDบ้างไหมครับ
ผมมีเรื่องอยากจะสอบถาม2ข้อครับ
2.ใส่แล้วแสงแยงตาเพื่อนร่วมทางไหมครับ.

ผมอยากจะเปลี่ยนไฟเพราะไฟเดิมไม่สว่าง เลยอยากจะรู้ว่ามีวิธีไหนบ้างไหมครับ

เปันไฟหน้าตาต่ำตาสูงไหมครับ?
ถ้าเปันไฟหน้าที่ผมชื้อมาใส่นาวาร่านะครับ ผมว่าความสหว่างไม่เท่าชีนอนนะครับ
ถ้าว่าแสบตามั้ย?ผมว่าตอนลองไฟอยู่นอกโครมแสบมากครับ แต่ใส่ในโครมแล้วจะเหมือนไฟหน้าทั่วๆไปนะครับ
ผมก็กับลังสั่งมาใส่ตาเพชรครับ ทั้งต่ำและสูง ครับ

Offline นายถ่านหิน

• *
  • เรามาด้วยใจมิใช้อื่นใด. เอ็กซ์. DME 178

ไปหาพี่ศรเลยครับ  ชุดซีนอล 6000k  แท้ๆไม่แยงตาสว่างมาก
เอ็กซ์  DME178  ท้ายยาวบ้านๆไว้ขนไม้   อยากรู้อะไรให้ถาม  อยากให้ผมช่วยอะไรยินดีครับ  เราพี่น้องกันทั้งนั้น  086-4906432 หรือ 085-0777721 
Line  DME178

Offline aonsri

• Newbie
  • *
ไฟต่ำขั้ว H4
ไฟสูงขั้ว อะไรครับ....สนอยู่.... :150

Offline หนึ่งในตัวเลือก

• *
  • หนึ่ง นึง นึ้ง
ใส่มาของคลองถม สว่างดี 700 มั้ง แสงขาว
AKEiii_DME-122

LINE : akeii318