Q & A > สอบถามปัญหา แบ่งปันข้อมูล เกี่ยวกับการใช้แก๊ส

*******ห้อยจังเลย ทำไงดีั*******

(1/1)

์paonakorn:
F22B AT VS LPG (Suction System) แล้วช่วงออกตัวห้อยทำไงดรครับ รอบจะเริ่มมาตอนประมาณเกือบ 3000 หม้อต้มเป็น โทมาเซตโต 150 HP ครับเปลี่ยนผ้าใหม่แล้ว จูนใหม่แล้ว แต่รอบก้อยังห้อยอยู่ :137
ขอบคุณครับ

energy:

ของผมก่ f22b at mix tomasetto  เดิมๆเลยกรองเดิม จูนเอง หนานิดหน่อย
แต่คว้านรูมิก เป็น 32 มิลครับ กะ ถ้าได้ประมานนี้น่าจะไม่แปลก ถ้าได้แย่กว่านี้ค่อยว่ากันนะ

Kamamuse:
มันเกี่ยวกับอะไรนะ

Navigation

[0] Message Index

Go to full version