Q & A > สอบถามปัญหา แบ่งปันข้อมูล เกี่ยวกับการใช้แก๊ส

ระบบไหนดีครับ

(1/1)

MR.MinkMT:
สวัสดีครับac atปี91ท้ายยาว ติดแก็สระบบไหนดีครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ กะใช้ยาวครับ

JeFF:

--- Quote from: MR.MinkMT on Sun 16 Aug 2015 10:00:03 ---สวัสดีครับac atปี91ท้ายยาว ติดแก็สระบบไหนดีครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ กะใช้ยาวครับ

--- End quote ---

เครื่องหัวฉีดให้ติดระบบหัวฉีด ~35000THB
เครื่องคาร์บูร์ ถ้าไม่มีพื้นฐานเชิงช่างอย่าติดดีกว่า

Art_Rama2:
งบน้อยระบบดูด งบถึงหัวฉีดดีกว่าแน่ๆครับ

แต่ถ้าเครื่องคาร์บูติดระบบดูพอแล้วครับ  :138

energy:
ตามงบแหละจูนดีๆกินไม่ต่างกันมาก แต่เรี่ยวแรงก่อีกเรื่อง  แต่ไม่มากครับ

Navigation

[0] Message Index

Go to full version