Thu 25 Apr 2024 18:21:08

Author Topic: สอบถามผู้รู้เรื่อง Tein wagon ครับ  (Read 6172 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Ben92

• Newbie
  • *
    • View Profile
กำลังจะซื้อโช๊คชุดนี้

ถ้ามองผ่านๆสภาพโดยรวมเป็นอย่างไรครับ

โช๊ค สภาพตามรูปคือสีมันลอก ตรงกระบอก มิทราบว่า จะมีผลอะไรในอนาคตรึเปล่าครับ

แล้วถ้าเราเอาไปทำสีใหม่ได้มั้ยครับ แล้ว ค่าใช้จ่าย (ท่านใดพอทราบมั้ยครับ)

แล้วถ้า overhaul ใหม่ จะราคาแพงมั้ยครับ

ขอบคุณครับ  :59

Offline Muslim Blue Man

• DME Moderator
  • *
  • G.Garage
    • View Profile
กำลังจะซื้อโช๊คชุดนี้

ถ้ามองผ่านๆสภาพโดยรวมเป็นอย่างไรครับ

โช๊ค สภาพตามรูปคือสีมันลอก ตรงกระบอก มิทราบว่า จะมีผลอะไรในอนาคตรึเปล่าครับ

แล้วถ้าเราเอาไปทำสีใหม่ได้มั้ยครับ แล้ว ค่าใช้จ่าย (ท่านใดพอทราบมั้ยครับ)

แล้วถ้า overhaul ใหม่ จะราคาแพงมั้ยครับ

ขอบคุณครับ  :59

สีลอก มะมีผลไรครับ ทำสีใหม่ได้แต่จะไม่เหมือนเท่าไหร่อ่ะครับ

O/H ใหม่ก็ประมาณ 11000-12000 ที่Tein Master Shop สุขาภิบาล3 :151
บังตือ 035

Tune By G.Garage

Tel.0891855457